GÓC ĐỘC GIẢ

Kết quả sự kiện "Dự đoán Đại sứ thương hiệu HTV2"

30 Tháng 11, -0001 | 00:00

HTV2 đã trao thưởng cho 17 bạn may mắn trúng thưởng điện thoại Samsung Galaxy V Plus và 35 bạn nhận được gối xinh xắn của HTV2.

CHÚC MỪNG KHÁN GIẢ TRÚNG THƯỞNG GAME - DỰ ĐOÁN ĐẠI SỨ THƯƠNG HIỆU

3 số cuối của kết quả giải đặc biệt tỉnh Đồng Nai: 789

Các bạn dự đoán số 785, 786, 787, 789, 790, 791, 792, 793 & thực hiện đúng thể lệ: comment đúng cú pháp, trong thời gian quy định, không edit comment mới được công nhận kết quả.

17 điện thoại Samsung Galaxy V Plus đã được trao cho các bạn:

1. Võ Trần Bảo Ngân https://www.facebook.com/profile.php?id=100007481146556&fref=ufi
2. Lê Bảo Ngọc https://www.facebook.com/baongoc.winner?fref=ufi
3. Phu Do https://www.facebook.com/phu.do.71697?fref=ufi
4. Cô Nàng Khờ https://www.facebook.com/trinh.thien.775?fref=ufi
5. Công Chúa Rừng Xanh https://www.facebook.com/congchua.rungxanh.94?fref=ufi
6. Thắng Nguyễn https://www.facebook.com/thangnguyenfsdfs?fref=ufi
7. Thành Tấn Nguyễn https://www.facebook.com/profile.php?id=100008732585532&fref=ufi
8. Ngot Dong Diu https://www.facebook.com/ngotdongdiu?fref=ufi
9. Đông Phương Nhược Thiên https://www.facebook.com/dongphuongnhuocthien?fref=ufi
10. Quốc Hưng Lê https://www.facebook.com/profile.php?id=100009485594307&fref=ufi
11. Le Thuy Dao https://www.facebook.com/profile.php?id=100006618348169&fref=ufi
12. Nguyenthichau Lam https://www.facebook.com/nguyenthichaulamst?fref=ufi
13. Thiện Nhân https://www.facebook.com/profile.php?id=100005122052921&fref=ufi
14. Thúy Huỳnh https://www.facebook.com/thuyhuynhvtvn?fref=ufi
15. Bí Mật https://www.facebook.com/bimat.thao?fref=ufi
16. Hell Angle https://www.facebook.com/thuan.nguyenhuu.1656?fref=ufi
17. Lũy Phạm https://www.facebook.com/profile.php?id=100005482368610

P/S 1: Một số bạn như: phạm Mai Phượng, Joyanna Tr , Thảo Thảo, nguyễn đình duy, Nguyên Thảo, Huyền Thoại Karate Nhóc, Quynh Anh Vo.... mặc dù có số dự đoán đúng nhưng lại không đúng thể lệ nên kết quả bị loại.

35 chiếc gối sẽ thuộc về các bạn:

1. Thủy hoàng https://www.facebook.com/thuy.hoang.9066?fref=ufi
2. Bill Nguyen https://www.facebook.com/bill.nguyen.9250?fref=ufi
3. Công Tôn Tiên Sinh https://www.facebook.com/congton.tiensinh.96?fref=ufi
4. Bé Đậu Xanh https://www.facebook.com/profile.php?id=100006814863546&fref=ufi
5. Kính Van Nguyen https://www.facebook.com/profile.php?id=100008663493010&fref=ufi
6. Dương Quỳnh Anh https://www.facebook.com/anh.q.duong.14?fref=ufi
7. Kute Hướng https://www.facebook.com/kutehuong288?fref=ufi
8. Nguyễn Nga https://www.facebook.com/bapnep?fref=ufi
9. Văn Tiến https://www.facebook.com/dinhvantienptp?fref=ufi
10. Liên Nguyễn https://www.facebook.com/profile.php?id=100005675705176&fref=ufi
11. Thành Vân https://www.facebook.com/profile.php?id=100004606328417&fref=ufi
12 .Mỹ Thu https://www.facebook.com/my.thu.5264?fref=ufi
13. Nguyen Nam Hung https://www.facebook.com/namhung.123456?fref=ufi
14. Hồng Như https://www.facebook.com/hong.nhu.9889?fref=ufi
15. Vo Thi My Chi https://www.facebook.com/vothi.mychi.58?fref=ufi
16. Ngan Han https://www.facebook.com/ngan.han.52?fref=ufi
17. Veronica Ruby https://www.facebook.com/veronicaruby85?fref=ufi
18. Huynh Tien https://www.facebook.com/huynh.tien.75491?fref=ufi
19. Lâm Thần Phong https://www.facebook.com/lam.phong.5011?fref=ufi
20. Ếch Ộp https://www.facebook.com/ronaldo.vu.98?fref=ufi
21. Tình Tiền https://www.facebook.com/vidolaem.loveu?fref=ufi
22. Dương Minh https://www.facebook.com/duong.minh.1042?fref=ufi
23. Tran Dinh Huy https://www.facebook.com/tran.dinhhuy.184?fref=ufi
24. Hong Truong https://www.facebook.com/hong.truong.948011?fref=ufi
25. Linh Huệ https://www.facebook.com/profile.php?id=100007584306054&fref=ufi
26. Nguyễn's Hoàng's Thiện's https://www.facebook.com/vo.nghia.188?fref=ufi
27. Nguyễn Thị Hà Lan https://www.facebook.com/trang.anh.161446?fref=ufi
28. Lý Lâm Linh https://www.facebook.com/profile.php?id=100008973812870&fref=ufi
29. Luân Duy Đào https://www.facebook.com/khong.coten.5074?fref=ufi
30. Nguyễn Tử Vy https://www.facebook.com/nguyentuvyntv?fref=ufi
31. Mẹ Liên https://www.facebook.com/kim.lien.175?fref=ufi
32. An Binh https://www.facebook.com/an.binh.737?fref=ufi
33. Hai Anh Ho https://www.facebook.com/haianh.ho.5201?fref=ufi
34. Vân Khanh MiMi https://www.facebook.com/vankhanh.mimi?fref=ufi
35. Nguyễn Thị Bích Ngọc https://www.facebook.com/nguyenthi.bichngoc.9237?fref=ufi

HTV2

 

BÌNH LUẬN (0)